Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Ingco PDB13008
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | PDB13008 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1300W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 3.800 lần/ phút |
| Lực đập | 20J |
| Đầu cặp | SDS Hex |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Phụ kiện | 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








